கலாம் விருது 2023 கவிதைப்போட்டி வெற்றியாளர்கள் பட்டியல்
கலாம் விருது 2023 கவிதைப்போட்டி வெற்றியாளர்கள்
கலாம் விருது 2023 கவிதைப்போட்டி வெற்றியாளர்கள் பட்டியல்
001. இர.உஷாநந்தினி சதீஸ்குமார்
கோவை.
002.அரு.நச்செள்ளை
சேலம்.
003. சு.முருகன்.
பட்டதாரியாசிரியர்
அரசுமேல்நிலைப்பள்ளி.
சுந்தர பாண்டியபுரம்.627858
தென்காசி மாவட்டம்.
004. ஆபா,
ஆவுடையார் கோயில
புதுக்கோட்டை மாவட்டம் .
005.கவிஞர் முனைவர்
செ.ஆயிஷா
பல்லடம்.
006. சு.ருவைதா பேகம்
இளங்கலை கணிதவியல் முதலாமாண்டு,
விநாயகா கலை மற்றும் அறிவியல் மகளிர் கல்லூரி,
கீழப்பழுவூர்.
007.முனைவர்,
ஜோ. ஜெயா
முதல்வர்,
விநாயகா கலை மற்றும் அறிவியல் மகளிர்
கல்லூரி,
கீழப்பழுவூர்.
008. முனைவர்,
௭ஸ்.கிரேசி ராணி,
தமிழ்த்துறைதலைவர்,
விநாயகா கலை மற்றும் அறிவியல் மகளிர் கல்லூரி,
கீழப்பழுவூர்.
009. சித்திரக்கவி முனைவர் பீ.ரகமத் பீபி ,
திருவையாறு
010.தி.மீரா
ஈரோடு
011. ம.செ.அ.பாமிலா பேகம்,
நாகர்கோவில்
012.கவிஞர். செ. கிரேஸ் பரிமளா,
லால்குடி
013.டாக்டர். கோ. தரணி ராஜன்
துணை முதல்வர்
ஶ்ரீ நாராயணி சிபிஎஸ்இ பள்ளி,ஶ்ரீபுரம்,வேலூர்.
014.கவிஞர் சசிகலா திருமால்
கீழபழுவூர்.
015. கோ. ஶ்ரீஅஹிலேஷ்
கீழபழுவூர்.
016. கோ. ஶ்ரீஆதேஷ்
கீழபழுவூர்.
017.ஜே.ஆண்டணிபிரகாஷ்
தஞ்சாவூர்.
018.சுமித்ரா.த BA.LLB.
தர்மபுரி..
019.கவிஞர் மீரா (எ) மீனாட்சி சுந்தரம்,
பல்லடம்
020. ல. மதுமதி லட்சுமணன்
உதவி தலைமை ஆசிரியை,
நாடார் சரசுவதி தொடக்கப்பள்ளி ,
உசிலம்பட்டி மதுரை மாவட்டம்
021.கவிஞர் இனியன் பாலா.
சென்னை-56
022.சர்.கணேஷ்,
விருதுநகர்
023.சொல்லரசிவீணைதேவி,
பெங்களூர்,வாடமல்லி.
024.தன. மகேஸ்வரி.
கடலூர்.
025. ச.பிரியங்கா
மதுரை. .
026.முனைவர் கவிநாயகி
சு.நாகவள்ளி
மதுரை.
027. கே சுகுமாரன் M.Sc.M.A.
143/1 திருகையிலை இல்லம்
கோபால் நகர் ஓய்எம்ஆர் பட்டி .
திண்டுக்கல்..624 001.
028.து.பவானி
இடைநிலை ஆசிரியர்
திருவள்ளூர்
029.துறையூரான் றிபாஸ்,
பொத்துவில்,
இலங்கை.
030. அ. சிவகுமார்
நரசிங்கபுரம்
திருவண்ணாமலை
031. லோக சுந்தரம்
பென்னாகரம்,தருமபுரி .
032.ரா.வஞ்சித்குமார்,
திருப்பூர்.
033. கவிஞர்/முனைவர்
க.எப்சிபா. எம்.ஏ.பி.எட் டி.டி.எட்.
காவேரிப்பாக்கம்
034.ப.பஞ்சாபகேசன்,
முதுகலை ஆசிரியர்
அரசு மேல் நிலைப்பள்ளி
பொன்பரப்பி
அரியலூர் மாவட்டம்
035.தலைமை ஆசிரியர்
ந. மலர்க்கொடி பெரம்பலூர்.
036.கவிஞர் க. நாகவள்ளி
இயற்பியல் துறை
இளங்கலை இரண்டாம் ஆண்டு
இதயா மகளிர் கல்லூரி
கும்பகோணம்..
037. ரா.நாகலட்சுமி,
பெரியகுளம்
038.க.ராஜேஷ்,
சிதம்பரம்,
கடலூர்.
039.முனைவர் கவிஞர் அ.சை. தஸ்தகீர்
திருச்சி.
040.தா கீதா
உதவிப் பேராசிரியர்
041.சே.ஜனார்த்தனன்
கொடுமுடி, ஈரோடு..
042.இரா.மோகனதாஸ் சிவலிங்கம்.
043.து.நிவேதிதா,
கணிதம் இரண்டாம் ஆண்டு,
நாட்டு நலப்பணித் திட்டம்-7,
ஜெயராஜ் அன்னபாக்கியம்
மகளிர் கல்லூரி,
பெரியகுளம்.
044.பொ.தேவிகா,
பெரியகுரும்பட்டி,
தருமபுரி .
045..மை.சத்திய பாரதி,
தூத்துக்குடி.
046. முனைவர் எ.செந்தில்வெங்கடாசலம்
ஆசிரியர், ஊ.ஒ.தொ.பள்ளி,
ஜேடர்பாளையம்,
நாமக்கல் மாவட்டம்.
047.திருமதி.இள.செல்வமணி
தலைமைஆசிரியை
ஊ.ஒ.தொ.பள்ளி,சித்தமல்லி.
திருவாரூர் - மாவட்டம்.
048.பா.வெண்ணிலா பாலாஜி,
நெய்வேலி
049. கவிஞர்.ந.ஆறுமுகம்
ஏம்பலம், புதுச்சேரி
050.சு.உஷா சுந்தர பாய்.
சென்னை.
051. ஜெ. கமலி ஸ்ரீ ,
பஞ்சுகாளிப்பட்டி,
ஓமலூர், சேலம்
052. ஆ. ஆ. பிரபாகரன்
உதவிபேராசிரியர்
நேரு தொழில்நுட்ப கல்லூரி.
கோயம்புத்தூர்
053.ர.சண்முகபிரியா
புனித ஜேம்ஸ் மேல்நிலைப் பள்ளி
சூராணம்
சிவகங்கை மாவட்டம்.
054. முனைவர் பெ.தமிழ்ச்செல்வி,
வாலாஜாபேட்டை
055. முனைவர் பெ.கலைச்செல்வி
காட்பாடி
056.முனைவர் ப.விக்னேஸ்வரி
உதவிப் பேராசிரியர்
தமிழ்த்துறை
நேரு கலை மற்றும் அறிவியல் கல்லூரி
கோவை
057.கி சூடாமணி
வேளச்சேரி
சென்னை42
058. சுத்தமல்லி
உமாஹரிஹரன்
திருநெல்வேலி.
059.சி. தேவி பிரியா
படுக்கப்பத்து.
060.ஜோ. ரீட்டா மேரி
தூய வளனார் கலை மற்றும்
அறிவியல் கல்லூரி (தன்னாட்சி)
மஞ்சக்குப்பம், கடலூர் -1
061.ஆ ரொசாரியோ ராணி உசிலம்பட்டி.
062.கவிஞர். சசி துரை
ஆண்டிபட்டி,
தேனி
063.கவிப்பிரியை கார்முல்லை
( ஆ. சந்தியா.M. A, B. Ed)
வெங்கடேசபுரம்
064.டி.என்.இமாஜான், சிங்கப்பூர்.
065.வீரகனூர் ஆ இரவிச்சந்திரன் சேலம்
066.முனைவர்.
ப்ரியா நாகராஜன்,
திருவனந்தபுரம்.
067.கவிமாமணி
ச.கலைச்செல்வி
பத்திரிக்கை நிருபர்.
068.பெ.சித்ரா இளஞ்செழியன்
பள்ளி முதல்வர்
ஓஎப்டி ,திருச்சி 16
069.கவிஞர் ஆதி
9/4C, திருமலை நிவாஸ்
8 ஆவது தெரு
திருமலைப்ரியா நகர்
புதூர், அம்பத்தூர்
சென்னை : 600 053
070.கவிஞர் கு. ஜனனி,
நாமக்கல்.
071.இதயவன்.
நன்மங்களம்
சென்னை.
072முனைவர் கிருட்டிணதிலகா
போரூர்.
சென்னை.
073.ப. தாணப்பன்
திருநெல்வேலி
074.அரங்கநாயகி கண்ணன்
தருமபுரி
075.கவிஞர் முனைவர்
சை.சபிதா பானு,
காரைக்குடி
076.ப. பாக்கியராஜ்
பாரத மிகுமின் நிறுவனம்
திருச்சி.
077.ஜீ. தேன்மொழி
புனித சிலுவை தன்னாட்சிக் கல்லூரி
திருச்சி - 22
078.முனைவர் ஆ.சுதாகர் ,
முதுகலைத் தமிழாசிரியர்,
ஸ்ரீ வித்யா கிரி பதின்ம மேல்நிலைப்பள்ளி ,
புதுவயல்- 630108
சிவகங்கை மாவட்டம்.
079.சுமித்ரா.சா
வேதியியல் பிரிவு முதலாம் ஆண்டு
போடூர் கிராமம்
பென்னாகரம்,(தருமபுரி)
080.திருமதி. க.பிரியா,
உதவிப் பேராசிரியர்,
நிர்மலா மகளிர் கல்லூரி,
கோயம்புத்தூர்
081மா.சந்திர சேகரன்,
வையக்கவுடண்பட்டி,
தென்காசி மாவட்டம்.
082.இளையவன் சிவா,
நரசிங்காபுரம்.
083.ச.குமார்
உதவிப்பேராசிரியர்,
தமிழ்த் துறை,
இராஜபாளையம் இராஜுக்கள் கல்லூரி.
இராஜபாளையம்.
084. கவிஞர் சுஜி மாதேஸ்
பெரியபுளியம்பட்டி
085.இரா. வாசுகி பொன்னரசு,
அரசுப் பள்ளி ஆசிரியர்
கள்ளக்குறிச்சி
086.பொ.ச.மகாலட்சுமி,
தலைமையாசிரியர்,
கோவை.
087.கவிஞர் முனைவர்
தே. செந்தமிழ்ச்செல்வன்
79/66 திருவள்ளுவர் நகர்
பண்ருட்டி தாலுக்கா
கடலூர் மாவட்டம்.
088..மா.ராதா ஆசிரியர்
தருமபுரி மாவட்டம்.
089. கவிதை மாணிக்கம் ,
சங்கு பட்டி,
திருவேங்கடம் அஞ்சல் தாலுகா,
தென்காசி மாவட்டம்.
090.கா.கீர்த்தனா
கூத்தன் காட்டு வளவு,
அமரகுந்தி.
091. எழுத்தாளர். ஆ.சுதா ,
அம்பாசமுத்திரம் .
092.டாக்டர் ப்ரீ டா
தூத்துக்குடி.
093.தமிழ்நதி கிருஷ் அபி
இலங்கை
094.முனைவர்.வீ .நதியா
உதவிப் பேராசிரியர்
தமிழ்த்துறை
பாரதிதாசன் கலை அறிவியல் கல்லூரி
ஈரோடு.
095.கவிஞர் கீதாதயாளன்
கோவை.
096.கவிஞர் க. திருநீர் செல்வம்.
பட்டதாரி ஆசிரியர், ஓவியர்
கள்ளக்குறிச்சி
097.கவிஞர். ஆர்த்தி சரவணன்
கறம்பக்குடி..
098.கவிஞர்.முனைவர்.
ச.மீனாட்சி,ப.ஆ (ஆ),
தாரமங்கலம், சேலம்,
099.பொ.கனகலெட்சுமி ,
தூத்துக்குடி-628002.
100.மு. பாரதி, மங்களவாடி,
காயல்பட்டினம்.
101.கவிதாயினி அபிதா.வி
மூணார்
102.முனைவர். கவிஞர்.
இரா. பாண்டியராஜன்,
த/பெ: இ. இராமநாதன்,
179, கீழத்தெரு, பாட்டம்,
பொட்டப்பாளையம்,
திருப்புவனம் தாலுகா,
சிவகங்கை மாவட்டம் - 630 61
103.முனைவர் ப.சசிரேகா, சென்னை.
104.வாலிதாசன்
ஆத்தூர் வட்டம்.
சேலம் மாவட்டம்.
105.கவிஞர் லோ வரகுண பாண்டியன்
உத்தரமேரூர்.
106.த.தமிழ்ப்பூங்குன்றன்
குமரலிங்கம்.
107.பெ.ஆனந்தி
ஆசிரியர்
தருமபுரி மாவட்டம்.
108.முனைவர் உ.சுப்பிரமணியன்
உதவிப் பேராசிரியர் தமிழ்
தூய சவேரியார் கல்வியியல் கல்லூரி
பாளையங்கோட்டை
திருநெல்வேலி 2
109.வி.பிரியரட்சணா
உதவிப்பேராசிரியர்
தமிழ்த்துறை
நாடார் சரஸ்வதி கலை மற்றும்
அறிவியல் கல்லூரி
தேனி.
110.திருமதி.ச. லீமா
தூய வளனார் கலை மற்றும்
அறிவியல் கல்லூரி (தன்னாட்சி )
கடலூர்-1
111.வி.கணேஷ் பாபு , ஆரணி
112.செல்வ. வெற்றிவேல் செழியன்,
204/1 மெயின் ரோடு,
கருவாழக்கரை & அஞ்சல்,
தரங்கம்பாடி தாலுக்கா,
மயிலாடுதுறை மாவட்டம்.
609 304
113.. திரிஜா பாலா
கும்பரையூர், கொடைக்கானல்.
114.பெ. ராஜலட்சுமி M.A;B.Ed
ராஜபாளையம்,
விருதுநகர்.
115.கவிஞர் ஆ.க.ராதா
கள்ளக்குறிச்சி
116.ச. அட்சயா
117முனைவர்.வீ.உமா,
இயக்குனர், உடற்கல்வித்துறை,
அ.து.ம மகளிர் கல்லூரி (தன்னாட்சி),
நாகப்பட்டினம்.
118.ம. அருளாம்பிகை
காஞ்சிபுரம்.
119. மதிப்புறு முனைவர்.நா.பாரதி
கள்ளக்குறிச்சி
120. கவிஞர். நந்தகுமாரி
கரூர்.
121.ரா.சகுந்தலா.
உதவி பேராசிரியர்
ராஜபாளையம் ராஜுக்கள் கல்லூரி ,
ராஜபாளையம்.
122. திருமதி ச.மீனாட்சி,
தமிழ்த்துறை,
உதவிப்பேராசிரியர்,
தி ஸ்டாண்டர் ஃபயர் ஒர்க்ஸ்
இராஜரத்தினம் மகளிர் கல்லூரி,
சிவகாசி.
123.சே. முத்துவிநாயகம் பி. காம், எம்ஏ.
அரசுப்பணி நிறைவு.
திருநெல்வேலி.
124.கவிதாயினி. பா. ஜெயபிருந்தா,
முதுகலைக் கணினி அறிவியல் துறை,
பாவை பொறியியல் கல்லூரி,
நாமக்கல் மாவட்டம் - 637 409.
125.தே.விக்னேஷ்
கள்ளக்குறிச்சி.
126.செவிலியசகோதரி
இர.பாக்யலட்சுமிசுந்தரம்
கோவை.
127.செ.ஜெகதீஸ்குமார்,
உதவி பேராசிரியர்,
தவத்திரு சாந்தலிங்க அடிகளார் கலை,
அறிவியல் மற்றும் தமிழ் கல்லூரி,
பேரூர்,கோவை - 10.
128..ந.மோகனா,
காயல்பட்டினம் ,
தூத்துக்குடி..
129..கவிஞர் ஜஸுரா ஜலீல்
130.முனைவர் சு.சாந்தி
உதவிப் பேராசிரியர், தமிழ்த்துறை,
வேல்ஸ் பல்கலைக்கழகம் ,
பல்லாவரம், சென்னை.
131.க.ஹெலன்
காயல்பட்டணம்
132.முனைவர் க. அன்புக்கோகிலா
உதவிப்பேராசிரியர், தமிழ்த்துறை,
குருநானக்கல்லூரி, வேளச்சேரி.
133.முனைவர். சி. தனலட்சுமி
Asst. Prof.
DMI கல்வியியல் கல்லூரி.
134.அமுல். செல்வராஜ்
த/பெ அமுல்ராஜ்
62, காந்திநகர்,
கோவில்பட்டி சாலை
மணப்பாறை.
திருச்சி மாவட்டம்.
அஞ்சல் குறியீடு-621 306.
தொழிலாளர் துணை ஆய்வர் (ஓய்வு)
.
135.ஜீ.கலைச்செல்வி தாரமங்கலம்
136.கோபால் - விஜயா -
சமூக சேவகி-மக்கள் சேவா சங்கம்-
முகாம்-
.(தே.கல்லுப்பட்டி மதுரை மாவட்டம்)
137.கவிஞர் கணுவாய் கிருஷ்ணமூர்த்தி
கோயம்புத்தூர் மாவட்டம்
138.கவிஞர் சைலஜா கணேசன்,
கோவில்பட்டி,,
தூத்துக்குடி மாவட்டம்.
139. திருமதி ச. இராமலக்ஷ்மி
ராஜபாளையம்
சின்மயா வித்யாலயா
ஸ்ரீமதி பி.ஏ.சி ஆர் சேது ராமம்மாள்
மழலையர் மற்றும் துவக்கபள்ளி
விருதுநகர்.
140. முனைவர் ஜெ.வித்யா M.A.,M.phil.,B.ed., ph.d
இடைநிலை ஆசிரியை
சின்மயா வித்யாலயா பள்ளி
இராஜபாளையம்.
141. கு. சாந்திகுமார் B.A
சபரி கார்டன் சூலூர்.
142. கவிஞர் மு.ஷமீமா,
வந்தவாசி
143. கவிஞர் ச.சுதாராணி
தலைமை ஆசிரியை
ஊராட்சி ஒன்றியத் தொடக்கப் பள்ளி
பூலப்பாளையம் பவானி ஒன்றியம்,
ஈரோடு மாவட்டம்
144. நா. ஜானகி,
ஆசிரியர்,
மேற்கு மாம்பலம்,
சென்னை
மகிழ்ச்சியான தருணம்
கவிதைப் போட்டி வெற்றியாளர்
கலாம் விருது 2023 கான வெற்றியாளர்கள் பட்டியல் வெளியிடப்படுகிறது, கவிஞர்களுக்கு வாழ்த்துகள் . உங்களின் விருது சான்றிதழ்களை சமூக வலைதளங்களில் பதிவிட்டு கலாம் புகழை பரப்புவோம்....
தொடர்ந்து பயணிப்போம் ஒத்துழைப்பு நல்கிய அத்தனை உள்ளங்களுக்கும் நன்றிகள்.
மகிழ்ச்சி இணைய வானொலி
நிர்வாக குழு மற்றும் விருது குழு
8838078388
Comments (0)